Home sweet home!!!!!!

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
♥ (`°•৲s2৴•°´) ♥ (1053)
Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) Vote_lcapMẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) Voting_barMẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) Vote_rcap 
(¯`°´¯)[╚]U§|ƒ3R(¯`°´¯) (627)
Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) Vote_lcapMẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) Voting_barMẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) Vote_rcap 
◦•◊•◦(‾`Ðäµ ۵ |-|Ø´‾)◦•◊• (563)
....... (553)
♥♥♥♥♥♥♥♥i3♥♥♥♥♥♥♥♥♥ (459)
ho_k0n (343)
Dok xtar (335)
Agent_P (315)
ku_lun_2003 (276)
n_a_1605 (255)
[b]
Bài gửiNgười gửiThời gian
Cây gia đình! Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) MasterWed Sep 07, 2016 12:41 am
phái nữ nên lấy chồng khi nào?? :)) Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) MasterWed Jul 04, 2012 9:42 pm
Len cap3 mn qen 4rum lop mih r ah :(( Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) MasterFri Jun 08, 2012 11:40 pm
........... Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) MasterSat Dec 31, 2011 8:21 pm
xem từ giây 47 nhá..... Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) MasterTue Dec 27, 2011 6:18 pm
mùng 2/9 đi đâu chơi đi..... Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) MasterTue Oct 25, 2011 4:18 pm
shock chua? :)) Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) MasterFri Sep 30, 2011 12:06 pm
Sinh nhật cô Thư Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) MasterSun Sep 11, 2011 10:01 pm
7 sự thật ghê gớm! Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) MasterMon Sep 05, 2011 12:47 pm
Cần ý kiến gấp của tập thể 4rum!!!! Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) MasterSat Sep 03, 2011 3:15 pm
Mọi người bao nhiêu điểm zay.???? Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) MasterSat Sep 03, 2011 2:03 pm
bài văn bất hủ của học sinh trường THPT Việt Đức Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) MasterThu Sep 01, 2011 10:45 pm
gry na telefon dotykowy download Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) MasterSun Aug 21, 2011 8:22 pm
HLV thời này vui thật........ =)) Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) MasterSun Aug 21, 2011 2:54 pm
Mr Simple_ Suju Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) MasterFri Aug 19, 2011 11:23 am
Ko thể tin đc.... Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) MasterThu Aug 18, 2011 10:42 pm
yayaya_Tara Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) MasterFri Aug 12, 2011 12:08 pm
lịch mưa sao băng 2011 Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) MasterFri Aug 12, 2011 12:07 pm
Louis Vuitton Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) MasterWed Aug 10, 2011 10:42 am
starlight moonlight Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) MasterWed Aug 10, 2011 10:35 am

Share | 

Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
.::[M]uk_admin::.
Bộ trưởng Bộ giáo dục
.::[M]uk_admin::.

Số lần được cảm ơn : 6

Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) _
Bài gửiTiêu đề: Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá)   Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) EmptySat May 22, 2010 11:56 am

Tự dưng tao lại nghĩ ra một topic không thể chê vào đâu được(vỗ tay). Vậy nên cá mem boy vào mà reply nhé!

Trước tiên là tao:Mẫu bạn gái của tao là:
- Học bt
- Xinh(quá chuẩn)
- Hok cần quá thông minh( thông minh hơn thì nó cãi lại ak`) 🤡
....
Chắc là thế thôi. Boy 8D vào đay reply cho bọn nó học tập đê!!!!
https://classdpro.forumvi.com
ku_lun_2003
Giám đốc Sở
ku_lun_2003

Số lần được cảm ơn : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá)   Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) EmptySun May 23, 2010 7:03 pm

no kaj~ thj` ke me may chu!!!! aj bao yeu ngu kon bay dat :lol!: big grin
https://www.facebook.com/kulun2003
Dok xtar
Giám đốc Sở
Dok xtar

Số lần được cảm ơn : 12

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá)   Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) EmptySun May 23, 2010 8:10 pm

Bưởi ơi tha cho chồng mày(Kiên)đi. Mày có thông minh hơn đâu mà cứ mắng nó mãi thế?
http://www.in20years.com/
♥ (`°•৲s2৴•°´) ♥
Giám đốc Sở
♥ (`°•৲s2৴•°´) ♥

Số lần được cảm ơn : 21

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá)   Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) EmptySun May 23, 2010 8:24 pm

nghe tiêu đề thì rõ là hay, vào trong thì .... Woa ắo aó ....bùn ngủ chết luôn.
:sleep:
Là một thành viên nữ tớ có ý kiến sau :
1. Các ý kiến về mẫu bạn gái của boy 8D theo mấy cái dòg vớ vẩn trên thí chán chết.
2. Theo tớ mẫu bạn gái của mỗi ng # nhau vì thế kô thể dập khuân mẫu bạn gái cuả các boy 8D đc.
3. Nếu giả sử mẫu bạn gái của boy 8D như thế thật hì thật là thất vọng vì nó quá dễ dàg. Và cò thiếu một thứ rất rất wan trọng. Đó là các girl phải yêu các boy 8D thật lòg nữa.
Đó là nhữg suy nghĩ của một girl 8D. Còn suy nghĩ các girl 8D khác thì sao. :flower:
n_a_1605
Giám đốc Sở
n_a_1605

Số lần được cảm ơn : 4

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá)   Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) EmptyMon May 24, 2010 9:42 am

đồng ý vs bạn Hạ
hơn nữa, đôi khi có nh boy đặt ra tiu chuẩn rằng GF fải jỏi hơn mình để mình fấn đấu jỏi hơn ng ta cho xứng mặt nam nhi (nếu tôi là boy thì tôi sẽ làm thế) Smile
F9D
Hiệu trưởng
F9D

Số lần được cảm ơn : 5

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá)   Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) EmptyMon May 24, 2010 9:50 am

thằng kiên này làm xấu mặt con zai lớp này oy`
=> kêu gọi toàn dân hội đồng thằng kiên
:twisted: :twisted: :twisted:
♥ (`°•৲s2৴•°´) ♥
Giám đốc Sở
♥ (`°•৲s2৴•°´) ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá)   Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) EmptyMon May 24, 2010 9:51 am

ừkm, chon GF thì phải chọn thế chứ
mà thông minh hơn thì làm sao
về nhà ck, nhỡ may vớ phải th` ck có con mẹ đanh đá thì sao, phải thông minh để quạt lại chứ
F9D
Hiệu trưởng
F9D

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá)   Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) EmptyMon May 24, 2010 10:04 am

thôi kệ thằng kiên, mình có v. oy` tim` ban gái làm gì nữa LaughingLaughing
(¯`°´¯)[╚]U§|ƒ3R(¯`°´¯)
Thứ trưởng
(¯`°´¯)[╚]U§|ƒ3R(¯`°´¯)

Số lần được cảm ơn : 31

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá)   Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) EmptyMon May 24, 2010 10:58 am

hat2310 đã viết:
Bưởi ơi tha cho chồng mày(Kiên)đi. Mày có thông minh hơn đâu mà cứ mắng nó mãi thế?

Chuẩn đấy e! sao cứ chửi nó thế thì k sợ về Ck` đánh cho nát bưởi h` Smile :lol!:
Mà VC` nhà Big sao vào đêy lại cứ nói cái jề ý nhỉ. Nhất là Big Shyts :pirat:
http://vn.360plus.yahoo.com/o0olucifer.9xo0o
♥ (`°•৲s2৴•°´) ♥
Giám đốc Sở
♥ (`°•৲s2৴•°´) ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá)   Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) EmptyMon May 24, 2010 11:01 am

thăng pác kia
ai là Big Shyt owr đây hả
:evil:
♥♥♥♥♥♥♥♥i3♥♥♥♥♥♥♥♥♥
Giám đốc Sở
♥♥♥♥♥♥♥♥i3♥♥♥♥♥♥♥♥♥

Số lần được cảm ơn : 20

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá)   Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) EmptyMon May 24, 2010 7:58 pm

mẫu girl à
1 câu thôi: Không có rì là chuẩn mực :!: :!:
[M]r.martini
học sinh
[M]r.martini

Số lần được cảm ơn : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá)   Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) EmptyMon May 24, 2010 8:01 pm

Beu. noi' cha^t' lu*`!!!!!Con` thg` nao` nua~ vao` reply tiep' deeeee!!!! :lol!: :lol!: :lol!:
♥♥♥♥♥♥♥♥i3♥♥♥♥♥♥♥♥♥
Giám đốc Sở
♥♥♥♥♥♥♥♥i3♥♥♥♥♥♥♥♥♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá)   Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) EmptyMon May 24, 2010 8:04 pm

chât rì đấy gọi là phong cách Flay boy rolling on the floor
♥ (`°•৲s2৴•°´) ♥
Giám đốc Sở
♥ (`°•৲s2৴•°´) ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá)   Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) EmptyTue May 25, 2010 8:10 am

có mà chất... Đần ý, chứ chất j...........
Bệu chỉ có thế thôi à.. Thật là nhàm chán
🇳🇴 :lol!: :flower: <= Tươ i=> Bệu
F9D
Hiệu trưởng
F9D

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá)   Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) EmptyTue May 25, 2010 10:43 am

chất đần thấm dần trong thớ bệu rolling on the floor (giống bài quê hương trong SGK)
♥♥♥♥♥♥♥♥i3♥♥♥♥♥♥♥♥♥
Giám đốc Sở
♥♥♥♥♥♥♥♥i3♥♥♥♥♥♥♥♥♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá)   Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) EmptyTue May 25, 2010 11:25 am

há há đóa là nhận xét của người ta mắc mớ rì đến vck nhà big shyt rolling on the floor
♥ (`°•৲s2৴•°´) ♥
Giám đốc Sở
♥ (`°•৲s2৴•°´) ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá)   Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) EmptyTue May 25, 2010 12:39 pm

Việc của Tươi àk :evil:
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá)   Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) EmptyTue May 25, 2010 2:32 pm

Nó lập topic này để nói về mẫu bạn gái => Cuối cùng kết quả là nó bị chửi :lol!:
Hay thiệt
n_a_1605
Giám đốc Sở
n_a_1605

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá)   Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) EmptyTue May 25, 2010 2:35 pm

eo ui, bạn big đợt này thể hiện tài năng văn học fát triển kinh wá, công nhận câu này hay:
chất đần thấm dần trong thớ bệu rolling on the floor (giống bài quê hương trong SGK)
koypizz_leokute
học sinh
koypizz_leokute

Số lần được cảm ơn : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá)   Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) EmptySat May 29, 2010 5:37 pm

thế kon ú đã đủ tiêu chuẩn của mày chưa?batting eyelashes rolling on the floor
n_a_1605
Giám đốc Sở
n_a_1605

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá)   Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) EmptyMon May 31, 2010 8:26 pm

cái con 0 đầu này dốt thật tất nhiên là quá fù hợp ùi thì mới cưới chớ rolling on the floor rolling on the floor
♥ Đậu_baby ♥ Ho_naughty ♥
Cựu học sinh
Cựu học sinh
♥ Đậu_baby ♥ Ho_naughty ♥

Số lần được cảm ơn : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá)   Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) EmptyMon May 31, 2010 9:21 pm

đấy nhớ Ú là v. Kiền r` nhá đừng có gán t vs nó nữa nhá chatterbox chatterbox chatterbox chatterbox chatterbox
http://vn.myblog.yahoo.com/jiho_jandi_96
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá)   Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá) Empty

Mẫu bạn gái lý tưởng của các boy 8D(Girl 8D vào mà kiểm tra lại mình nhá)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang